จอสัมผัสแบบ Resistive ขนาด 19 นิ้ว ได้รับการดัดแปลงเป็นพิเศษเพื่อใช้ในสภาพแวดล้อมทางอุตสาหกรรมที่จำเป็นต้องปรับให้เหมาะสมทุก ๆ นิ้ว ด้วยขนาดที่เล็กของยูนิตเหล่านี้และความสามารถในการติดเข้ากับผนังด้วยขาตั้ง VESA Anrecson Resistive Touch Displays สามารถทำให้พื้นที่ทำงานของคุณมีประสิทธิภาพมากขึ้น ในขณะเดียวกันก็ให้บริการทั้งหมดที่จำเป็นจากอุปกรณ์สัมผัสดังกล่าว โดยเฉพาะอย่างยิ่ง เทคโนโลยีต้านทานที่ใช้ในแผงสัมผัสเหล่านี้ช่วยให้ผู้ใช้สามารถโต้ตอบกับถุงมือหนาๆ ปากกา หรือเพียงแค่นิ้วได้ ทำให้ไม่จำเป็นต้องใช้แป้นพิมพ์และเมาส์ ในสภาพแวดล้อมทางอุตสาหกรรมที่เต็มไปด้วยเครื่องจักรที่ซับซ้อน อุปกรณ์ขนาดเล็กเหล่านี้รับประกันความปลอดภัยและประสิทธิภาพ โดยไม่จำเป็นต้องใช้สายไฟ สายเคเบิล หรือส่วนประกอบอื่นใดที่ไม่จำเป็นซึ่งจำเป็นต้องใช้กับอุปกรณ์ที่ไม่สัมผัส
ไม่เพียงแต่ Anrecson Resistive Touch Monitors เท่านั้นที่เหมาะสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม แต่อุปกรณ์เหล่านี้ยังเป็นตัวเลือกที่สมบูรณ์แบบสำหรับการใช้งานใดๆ ในสำนักงานอีกด้วย จอแสดงผลเหล่านี้มีขนาดตั้งแต่ 7 นิ้วถึง 19 นิ้ว สามารถวางในล็อบบี้ ทางเดิน หรือห้องประชุม ติดผนัง หรือบนขาตั้งได้อย่างง่ายดาย ในสภาพแวดล้อมดังกล่าว อุปกรณ์เหล่านี้สามารถใช้เพื่อจัดการกับข้อซักถาม ป้อนข้อมูลและเรียกคืน ทำหน้าที่เป็นระบบขาย ณ จุดขาย รวมทั้งช่วยให้พนักงานทำงานประจำได้สำเร็จ
ข้อมูลจำเพาะ
| จอภาพสัมผัสแบบเปิดเฟรมขนาด 19 นิ้ว | |
| ชื่อโหมด | LC-OF1901T-5ร |
| ขนาดหน้าจอ | 19" |
| พื้นที่แสดงผลที่ใช้งานอยู่ (มม.) | 376.32 มม.(ก)×301.056มม.(ส) |
| โหมดการแสดงผล | 4:3 |
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT-จอแอลซีดี |
| ปณิธาน | 1280×1024 |
| สีที่แสดง | 16.7M |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.294(H)×0.294(V) |
| ความสว่าง(nits) | 250cd/ตรม |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 |
| มุมมอง | 170(H) /170(V) |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| แสงไฟ | 2 ซีซีเอฟแอล |
| อินเตอร์เฟซ | VGA,DVI |
| อินเทอร์เฟซเสริม | HDMI,บีเอ็นซี |
| พลัง | DC12V 3A 50เฮิร์ต/ 60เฮิร์ต/ 75เฮิร์ต |
| การใช้พลังงาน | น้อยกว่าหรือเท่ากับ 20W |
| เสียบและเล่น | ดีดีซี 1/2B |
| การควบคุม OSD | ปรับอัตโนมัติ, ความสว่าง, คอนทราสต์, โฮริ /เวิร์ต ตำแหน่ง, นาฬิกา, เฟส, สี, ภาษา.. |
| เมนู | จีน/อังกฤษ (รองรับภาษาอื่นๆ) |
| สัมผัส | |
| ตัวเลือกการสัมผัสมาตรฐาน | ตัวต้านทาน 5 สาย, |
| ตัวเลือกการสัมผัสที่กำหนดเอง | สัมผัส IR / สัมผัสเลื่อย / สัมผัสแบบ capacitive |
| เมาท์เวย์ | |
| การติดตั้ง | VESA 75 มม./100 มม. หน้าแปลนที่ตัวเลือกด้านข้าง |
| การอนุมัติใบรับรอง | CE, RoHS, CCC, FCC, ISO9001 (อุปกรณ์เสริม UL) |
| การรับประกัน | 1.5 ปี |
| แอปพลิเคชัน | |
| ATM/ Kiosk/การขนส่ง/ ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม/การรักษาพยาบาล | |



คำถามที่พบบ่อย:
1. ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำสำหรับจอภาพของคุณคือเท่าไร?
คำตอบ: ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำของเรามีขนาดค่อนข้างเล็กและขึ้นอยู่กับรุ่นและข้อกำหนดบางอย่าง ปกติคือ 10 ชิ้น
โปรดติดต่อตัวแทนฝ่ายขายของเราสำหรับข้อมูลเพิ่มเติม
2. คุณสามารถจัดส่งจอภาพได้เร็วแค่ไหน?
คำตอบ: ในฐานะโรงงาน เราภูมิใจในเวลาในการจัดส่งที่รวดเร็วของเรา โดยปกติแล้วเราสามารถจัดส่งจอภาพของคุณภายในสองสามวันนับจากการสั่งซื้อของคุณ ขึ้นอยู่กับปริมาณและวิธีการจัดส่ง
3. คุณมีบริการหลังการขายที่ดีหรือไม่?
คำตอบ: ใช่ เรามีทีมงานที่ทุ่มเทเพื่อจัดการกับคำถามหลังการขายและปัญหาใดๆ ที่คุณอาจพบกับผลิตภัณฑ์ของเรา เราจะพยายามอย่างเต็มที่เพื่อให้แน่ใจว่าปัญหาทั้งหมดได้รับการแก้ไขอย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ
4. คุณสามารถปรับแต่งจอภาพตามความต้องการเฉพาะของเราได้หรือไม่?
คำตอบ: ได้ เรายินดีรับคำสั่งปรับแต่งและสามารถผลิตจอภาพให้ตรงกับข้อกำหนดด้านการออกแบบ ขนาดหน้าจอ และความละเอียดเฉพาะของคุณได้
5. เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
คำตอบ: เงื่อนไขการชำระเงินของเราสามารถยืดหยุ่นได้ ขึ้นอยู่กับจำนวนการสั่งซื้อและความต้องการของลูกค้า โดยทั่วไปเรากำหนดให้ชำระเงินมัดจำก่อนเริ่มการผลิต และสามารถชำระยอดคงเหลือก่อนจัดส่งได้
6. คุณสามารถให้การสนับสนุนด้านเทคนิคสำหรับจอภาพได้หรือไม่?
คำตอบ: ใช่ เรามีทีมช่างเทคนิคที่มีประสบการณ์ซึ่งสามารถให้การสนับสนุนด้านเทคนิคและตอบคำถามใด ๆ ที่คุณอาจมีเกี่ยวกับการใช้จอภาพของเรา
More detail and price please contact on email: dana@anrecson.com
เราจะช่วยเหลือคุณตรงเวลา
ป้ายกำกับยอดนิยม: จอภาพสัมผัสแบบเปิดเฟรม 19 นิ้ว จีน ผู้ผลิต ผู้จำหน่าย โรงงาน ซื้อ กำหนดเอง เสนอราคา
