คำอธิบาย
ส่งคำถาม
กล้องวงจรปิด 12.1 นิ้วพร้อมอินพุต bnc
ข้อมูลจำเพาะ:
| จอมอนิเตอร์กล้องวงจรปิด LCD ขนาด 12.1 นิ้ว (เคสพลาสติก) | |
| ชื่อโหมด | LC-MS1202 |
| ขนาดหน้าจอ | 12.1" |
| พื้นที่แสดงผลที่ใช้งาน (มม.) | 246mm (W) × 184.5mm (H) |
| โหมดแสดงผล | 4: 3 |
| ประเภทจอแอลซีดี | จอแสดงผล TFT-LCD |
| มติ | 800 × 600 |
| แสดงสี | 16.7M |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.3705 (H) × 0.3705 (V) |
| ความสว่าง (นิต) | 330cd / ㎡ |
| อัตราส่วนความคมชัด | 450: 1 |
| มุมมอง | 140 (H) / 110 (V) |
| เวลาตอบสนอง | 10ms |
| Backlight | 2 CCFL |
| อินพุตและเอาต์พุต | |
| อินพุตวิดีโอคอมโพสิต | 2 |
| เอาท์พุทวิดีโอคอมโพสิต | 1 |
| Y, Pb, Pr / Y, Cb, Cr อินพุต | N / A |
| HDMI | 1 |
| S-Video | N / A |
| VGA | 1 |
| DVI | N / A |
| อำนาจ | |
| อำนาจ | DC12V 3A 50HZ / 60HZ / 75HZ |
| การใช้พลังงาน | ≦ 15W |
| Plug & Play | DDC 1 / 2B |
| ควบคุม OSD | ปรับอัตโนมัติ, ความสว่าง, ความคมชัด, Hori / Vert. ตำแหน่ง, นาฬิกา, เฟส, สี, ภาษา .. |
| เมนู | จีน / อังกฤษ (รองรับภาษาอื่น ๆ ) |
| ทางขึ้นเขา | |
| การติด | ขาตั้ง VESA |
| การอนุมัติใบรับรอง | CE, RoHS, CCC, FCC, ISO9001 (ตัวเลือก UL) |
| การประกัน | 1.5 ปี |
รูปภาพสินค้า:



อินเทอร์เฟซมาตรฐาน: HDMI + BNC + VGA รองรับการควบคุมระยะไกล
คุณภาพของภาพความคมชัดสูงและความทนทานที่ยาวนานช่วยให้คุณทำงานตรวจสอบความปลอดภัย
ติดต่อเราเพื่อเสนอราคาและรุ่นที่ดีที่สุด!
ป้ายกำกับยอดนิยม: กล้องวงจรปิด 12.1 นิ้วพร้อมอินพุต bnc, จีน, ผู้ผลิต, ผู้จัดจำหน่าย, โรงงาน, ซื้อ, กำหนดเอง, ใบเสนอราคา
