คำอธิบาย
ส่งคำถาม
จอมอนิเตอร์ความปลอดภัยขนาด 19 นิ้วนี้เป็นหน้าจอ LCD ขนาด 4: 3 จอภาพนี้สามารถใช้กับ DVR การเฝ้าระวังแบบสแตนด์อโลนซึ่งใช้เอาต์พุตจอ BNC, VGA และ HDMI
คุณสมบัติการตรวจสอบระบบเฝ้าระวัง
รูปแบบ 19 "4: 3
อินพุตวิดีโอ BNC, VGA และ HDMI
ความละเอียดวิดีโอ 1280 x 1024
ใช้กับ DVR แบบสแตนด์อโลน
มาตรฐานการติดตั้ง VESA
ข้อมูลจำเพาะ
| จอภาพโทรทัศน์วงจรปิด 19 นิ้ว (กล่องพลาสติก) | |
| ชื่อโหมด | LC-ME1901 |
| ขนาดหน้าจอ | 19" |
| พื้นที่แสดงผลที่ใช้งาน (มม.) | 376.32mm (W) × 301.056mm (H) |
| โหมดแสดงผล | 4: 3 |
| ประเภทจอแอลซีดี | จอแสดงผล TFT-LCD |
| มติ | 1280 × 1024 |
| แสดงสี | 16.7M |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.294 (H) × 0.294 (V) |
| ความสว่าง (นิต) | 250cd / ㎡ |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000: 1 |
| มุมมอง | 170 (H) / 170 (V) |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| Backlight | แสงไฟ LED |
| อินพุตและเอาต์พุต | |
| อินพุตวิดีโอคอมโพสิต | 2 |
| เอาท์พุทวิดีโอคอมโพสิต | 1 |
| VGA | 1 |
| HDMI | 1 |
| เสียง / ลำโพง | N / A สำหรับรุ่นมาตรฐาน (แต่ไม่บังคับ) |
| อำนาจ | |
| อำนาจ | DC12V 3A 50HZ / 60HZ / 75HZ |
| การใช้พลังงาน | ≦ 20W |
| Plug & Play | DDC 1 / 2B |
| ควบคุม OSD | ปรับอัตโนมัติ, ความสว่าง, ความคมชัด, Hori / Vert. ตำแหน่ง, นาฬิกา, เฟส, สี, ภาษา .. |
| เมนู | จีน / อังกฤษ (รองรับภาษาอื่น ๆ ) |
| ทางขึ้นเขา | |
| การติด | ขาตั้ง VESA |
| การอนุมัติใบรับรอง | CE, RoHS, CCC, FCC, ISO9001 (ตัวเลือก UL) |
| การประกัน | 1.5 ปี |
| ใบสมัคร | |
| การตรวจสอบการขนส่งห้องควบคุม ฯลฯ | |
ตรวจสอบรูปภาพ:

ติดต่อเราเพื่อช่วยเหลือโครงการของคุณและเพิ่มธุรกิจของคุณในการตรวจสอบความปลอดภัย
Dana Wang (ผู้จัดการฝ่ายขายต่างประเทศ)
Whatsapp / Mob: +86 13430714921
อีเมล: dana@anrecson.com
ป้ายกำกับยอดนิยม: กล้องวงจรปิด 19 นิ้ว, อินพุต bnc, จีน, ผู้ผลิต, ผู้จัดจำหน่าย, โรงงาน, ซื้อ, กำหนดเอง, ใบเสนอราคา

