คำอธิบาย
ส่งคำถาม
21.5 นิ้วพลาสติกเชิงพาณิชย์จอ lcd
Anrecson มืออาชีพจอ lcd / เดสก์ท็ manufaturer ในเซินเจิ้น
ด้านล่างเป็นข้อกำหนด:
| 21.5 นิ้วจอแอลซีดีเชิงพาณิชย์ (กรณีพลาสติกกรณีโลหะเป็นตัวเลือก) | |
| ชื่อโหมด | LC-ME2201 |
| ขนาดหน้าจอ | 21.5 นิ้ว ( 7 นิ้ว ถึง 100 นิ้วใช้ได้) |
| พื้นที่แสดงผลที่ใช้งาน (มม.) | 476.64mm (W) × 268.11mm (H) |
| โหมดแสดงผล | 16: 9 |
| ประเภทจอแอลซีดี | จอแสดงผล TFT-LCD |
| มติ | 1920 × 1080 (แตกต่างจากขนาดที่แตกต่างกัน) |
| แสดงสี | 16.7M |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.248 (H) × 0.248 (V) |
| ความสว่าง (นิต) | 250nits |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000: 1 |
| มุมมอง | 170 (H) * 160 (V) |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| Backlight | แสงไฟ LED |
| อินพุตวิดีโอคอมโพสิต | 2 BNC |
| เอาท์พุทวิดีโอคอมโพสิต | 1 BNC |
| VGA | 1 |
| HDMI | 1 |
| เสียงเข้า | 1 |
| พอร์ตเสริม | DVI, DP, ลำโพง |
| อำนาจ | DC12V 3A 50HZ / 60HZ / 75HZ |
| การใช้พลังงาน | สูงสุด 20W |
| Plug & Play | DDC 1 / 2B |
| ควบคุม OSD | ปรับอัตโนมัติ, ความสว่าง, ความคมชัด, Hori / Vert. ตำแหน่ง, นาฬิกา, เฟส, สี, ภาษา .. |
| เมนู | จีน / อังกฤษ |
| การติด | ขาตั้ง (ตัวเลือกติดผนัง) |
| การอนุมัติใบรับรอง | CE, RoHS, CCC, FCC, ISO9001 |
| การประกัน | 1.5 ปี |
รูปภาพดังต่อไปนี้:

กลับ:

อินเตอร์เฟซ:

หากคุณยังคงมองหาโซลูชั่นการตรวจสอบและกังวลเกี่ยวกับราคาและการรับประกันบริการหลังการขายโปรดติดต่อเรา ในขณะที่เราให้บริการที่ดีที่สุดสำหรับทุกสิ่งแม้กระทั่งก่อนการขายและหลังการแนะนำ 100% !!!
เราเชื่อว่า !!!
ผู้ติดต่อทางธุรกิจ: ben@anrecson.com
ป้ายกำกับยอดนิยม: จอแอลซีดีพลาสติกเชิงพาณิชย์ 21.5 นิ้ว, จีน, ผู้ผลิต, ซัพพลายเออร์, โรงงาน, ซื้อ, กำหนดเอง, ใบเสนอราคา
