บทนำ:
AnrecsonUltrathin จอภาพความปลอดภัยระดับมืออาชีพเป็นจอแอลซีดีประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาสำหรับอุตสาหกรรมความปลอดภัยมันมีตัวกรอง 3D หวีและลดเสียงรบกวนและลดเสียงรบกวน
รายละเอียด:
| ชื่อโหมด | LC-ME2201 |
| ขนาดหน้าจอ | 21.5" |
| พื้นที่แสดงผลที่ใช้งาน (มม.) | 476.64mm (W) × 268.11mm (H) |
| โหมดแสดงผล | 16:9 |
| ประเภทจอแอลซีดี | จอแสดงผล TFT-LCD |
| มติ | 1920×1080 |
| แสดงสี | 16.7M |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.248(H)×0.248(V) |
| ความสว่าง (นิต) | 250cd / ㎡ |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 |
| มุมมอง | 170(H) /160(V) |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| Backlight | แสงไฟ LED |
| อินพุต&แอมป์; เอาท์พุต | |
| VGA | 1 |
| HDMI | 1 |
| ยูเอสบี | 1 |
| เสียง / ลำโพง | N / A สำหรับรุ่นมาตรฐาน (แต่ไม่บังคับ) |
| อำนาจ | |
| อำนาจ | DC12V 3A 50HZ / 60HZ / 75HZ |
| การใช้พลังงาน | ≦20W |
| เสียบ& เล่น | DDC 1 / 2B |
| ควบคุม OSD | ปรับอัตโนมัติ, ความสว่าง, ความคมชัด, Hori / Vert. ตำแหน่ง, นาฬิกา, เฟส, สี, ภาษา .. |
| เมนู | จีน / อังกฤษ (รองรับภาษาอื่น ๆ ) |
| ทางขึ้นเขา | |
| การติด | ขาตั้ง VESA |
| การอนุมัติใบรับรอง | CE, RoHS, CCC, FCC, ISO9000 (อุปกรณ์เสริม UL) |
| การประกัน | 1.5 ปี |
คุณสมบัติ& รายละเอียด
รองรับสัญญาณอินพุตหลายสัญญาณ: อินพุตวิดีโอแบบอะนาล็อก (คอมโพสิต GG, VGA), HDMI, USB และอนาล็อก HD ผ่านอินพุต BNC สามารถเชื่อมต่อกล้อง Analog HD เพื่อตรวจสอบโดยตรง
อายุการใช้งาน 50,000 ชั่วโมงเหมาะสำหรับการตรวจสอบความปลอดภัยแบบมืออาชีพตลอด 365 วันตลอด 24 ชั่วโมง
ความสามารถในการยึดติด VESA ให้คุณเลือกติดผนังและฐานแบบถอดได้และปรับได้เพื่อความสบายของคุณ
การตรวจจับอัตโนมัติ NTSC / PAL / SECAM รับรอง: FCC, CE และ CB จอภาพที่สมบูรณ์แบบสำหรับแอพพลิเคชั่นที่มีและไม่มี DVR

ป้ายกำกับยอดนิยม: ตรวจสอบความปลอดภัยมืออาชีพบางเฉียบจีนผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานซื้อกำหนดเองใบเสนอราคา

