คำอธิบาย
ส่งคำถาม
ป้ายดิจิตอลกลางแจ้งขนาด 18.5-65 นิ้ว
| คุณสมบัติของสินค้า | |
| แสงไฟ LED ที่จดสิทธิบัตรแล้วความสว่างสามารถเข้าถึงสูงถึง 2000nits ภายใต้แสงแดดที่แรง (ประมาณ 3 เท่าของผลิตภัณฑ์มาตรฐานอื่น ๆ ) อุณหภูมิในการทำงานที่กว้าง: -25 ° C ถึง + 45 ° C หน้าจอ LCD สามารถต้านทานการควบแน่นในอุณหภูมิต่ำและสภาพแวดล้อมที่ชื้น กลางแจ้งทุกสภาพอากาศ, ฝุ่นออกแบบ + โครงสร้างอากาศเย็นประหยัดพลังงาน | |
| หมายเลขรุ่น | HMS-6501AD |
| ขนาดแผง | 65 " |
| พื้นที่แสดงผล (มม.) / โหมด | 1428 (W) × 803 (H) 16: 9 |
| ความละเอียดสูงสุด | 1920 * 1080 |
| แสดงสี | 16.7M |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.543 (H) × 0.543 (V) |
| ความสว่าง (nits) | 2000cd / m2 |
| ความคมชัด | 4000: 1 |
| มุมมองภาพ | 178 ° / 178 ° |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| ชีวิต (ชั่วโมง) | > 60,000 (ชม) |
| อินพุตและเอาต์พุต | |
| ยูเอสบี | 1 |
| SD | 1 |
| CF | 1 (การ์ด CF 4G ในตัว) |
| ผู้พูด | 2 × 5W (9Ω) |
| วีดีโอ | |
| ระบบสี | ระบบ PAL / NTSC / SECAM |
| รีโมตคอนโทรล | พิเศษ |
| จอแสดงผล OSD (แสดงเมนูหน้าจอ) | |
| เมนูภาษา | จีน / อังกฤษ |
| อำนาจ | |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC100 ~ 240V 50/60 HZ |
| สิ้นเปลืองพลังงานสูงสุด | ≤ 600W |
| กินไฟขณะสแตนด์บาย | <> |
| อุณหภูมิ | |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ℃ ~ 50 ℃ |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
| ความชื้นในการทำงาน | 85% |
| การเก็บรักษาความชื้น | 85% |
| เกรดกันน้ำ | IP65 |
| การควบคุมอุณหภูมิ | อากาศเย็น (แฟน) |
| การปรากฏ | |
| แผงสี / ลักษณะที่ปรากฏ | สีขาวดำปรับแต่ง |
| วัสดุแผง | กรณีโลหะ SPCC |
| การติดตั้ง | น้ำท่วมยืน / ติดผนัง |
| ฟังก์ชั่นโดยละเอียด | |
| รูปแบบวิดีโอ | MPEG1 / MPEG2 / MPEG4 / DivX / ASP / WMV / AVI |
| รูปแบบเสียง | คลื่น / MP3 / WMA / AAC |
| รูปแบบภาพ | JPEG / BMP / TIFF / PNG / GIF |
| ความละเอียดของภาพ | 480P / 720p / 1080p |
| แยกหน้าจอแสดงผล | ที่สามารถแก้ไขได้ |
| กำลังรันคำบรรยาย | สถานที่ตั้งขนาดคำสีและแสงไฟสามารถแก้ไขได้ |


ป้ายกำกับยอดนิยม: ป้ายดิจิตอลกลางแจ้ง 65 นิ้วจีนผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานซื้อกำหนดเองใบเสนอราคา
