ทีวีป้ายดิจิทัลเชิงพาณิชย์เครื่องนี้จะทำให้แคมเปญโฆษณาขององค์กรของคุณทันสมัยขึ้นทันที ทีวีป้ายดิจิทัลนี้จะให้ภาพที่มีชีวิตชีวาและมีคุณภาพสูง ยกระดับแคมเปญโฆษณาขาออกและประสบการณ์การประชุมภายในของคุณ ด้วยความสามารถ WiFi และ Bluetooth คุณจะสามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์ของคุณเข้ากับหน้าจอได้อย่างง่ายดาย นอกจากนี้ยังมีการเชื่อมต่อควบคุม HDMI, USB และ AV บนจอภาพนี้ ทำให้ง่ายต่อการแสดงเอกสารภายนอกสำหรับการสาธิตซอฟต์แวร์ การนำเสนอทางการตลาด แคมเปญวิดีโอ และอื่นๆ จอแสดงผล LG นี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับเนื้อหาทางการตลาด วิดีโอ การประชุม เมนูร้านกาแฟ ไดเรกทอรีของพิพิธภัณฑ์ พอร์ตโฟลิโอผลิตภัณฑ์ และอื่นๆ อีกมากมาย! ซอฟต์แวร์ SuperSign เป็นโซลูชันวิดีโอ/โฆษณาสมัยใหม่ในอุดมคติสำหรับธุรกิจที่ต้องการสื่อสารกับพนักงานและลูกค้า ทีวีป้ายดิจิทัลเกรดเชิงพาณิชย์นี้จะปรับปรุงและยกระดับวิธีการดำเนินงานขององค์กรของคุณอย่างแท้จริง
ข้อมูลจำเพาะ
| ป้ายดิจิตอล 49" (สไตล์ Iphone) | |
| ชื่อโหมด | มิลลิศาสตรมหาบัณฑิต-4901ค.ศ |
| ขนาดหน้าจอ | 49″ |
| พื้นที่แสดงผลที่ใช้งานอยู่ (มม.) | 1105.6มม.(กว้าง)×640.4มม.(สูง) |
| โหมดการแสดงผล | 16:9 |
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT-จอแอลซีดี |
| ปณิธาน | 1920×1080 |
| สีที่แสดง | 16.7M |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.55926(H)×0.55926(V) |
| ความสว่าง(nits) | 300cd/ตรม |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1200:1 |
| มุมมอง | 178(H) /178(V) |
| เวลาตอบสนอง | 9 มิลลิวินาที |
| แสงไฟ | นำ |
| ระบบสี | ระบบ PAL/NTSC/SECAM |
| รีโมทคอนโทรล | รีโมทคอนโทรล IR |
| อินเทอร์เฟซพื้นฐาน | |
| ยูเอสบี | x2 |
| เอสดี | x1 |
| เอชดีเอ็มไอ | x1 |
| RJ45 (อินเทอร์เน็ต) | x1 |
| วีจีเอ | x1 |
| นักพูด | อุปกรณ์เสริม (2×5W(9Ω) |
| รูปแบบการแสดงผล Soport | |
| รูปแบบวิดีโอ | MPEG1, MPEG2, MPEG4, H.264, WMV, AVI, MOV, JPEG, BMP, PNG |
| รูปแบบภาพ | JPEG, BMP, PNG |
| ฟังก์ชั่นหลัก | |
| ระบบโอ/เอส | ยูคอส |
| รุ่นจอแสดงผล | การเล่นแบบวนซ้ำ, ตั้งเวลา, การแสดงผลระหว่างการตัด ฯลฯ |
| ความถูกต้องของการวางแนวตำแหน่ง | <2mm |
| การสนับสนุนเครือข่าย | อีเทอร์เน็ต ขยายอุปกรณ์ต่อพ่วงไร้สาย WIFI, WCDMA |
| สนับสนุนการแบ่งภาพ | 1*วิดีโอ, 4*รูปภาพ 1 * ชื่อม้วน 1 * พื้นที่พยากรณ์สภาพอากาศ สนับสนุนการแบ่งหน้าจอฟรี |
| ข้อมูลจำเพาะฮาร์ดแวร์หลัก | |
| ซีพียู | A20 ความถี่หลัก 1.0~1,5HZ |
| แกะ | 2G |
| สร้างขึ้นในการจัดเก็บ | แฟลช NAND 8G |
| ถอดรหัสความละเอียด | รองรับสูงสุด 1080P |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 4.0.3 |
| ภาษาเมนู | จีน/อังกฤษ/ภาษาอื่นๆ |
| พลัง | |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V 50/60 เฮิรตซ์ |
| การใช้พลังงานสูงสุด | น้อยกว่าหรือเท่ากับ 185W |
| การใช้พลังงานขณะสแตนด์บาย | <1W |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศา ~60 องศา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40 องศา ~60 องศา |
| ความชื้น | 10%~90% ไม่มีการควบแน่น |
| รูปร่าง | |
| สี/ลักษณะที่ปรากฏ | กล่องโลหะสีดำแบบกำหนดเอง |

ทำไมต้องเป็นเรา

รายละเอียดและราคาเพิ่มเติมโปรดติดต่อทางอีเมล: dana@anrecson.com เราจะช่วยคุณได้ทันเวลา!
ป้ายกำกับยอดนิยม: ป้ายดิจิตอลรุ่นเครือข่าย 49 นิ้ว จีน ผู้ผลิต ผู้จำหน่าย โรงงาน ซื้อ กำหนดเอง เสนอราคา
