คำอธิบาย
ส่งคำถาม
ปรับให้เหมาะกับการใช้งานระดับมืออาชีพ เพรียวบาง ประหยัดพลังงานLC-MS8401-4เคผสมผสานคุณภาพของภาพ 4K HDR ที่สว่างสดใสเข้ากับการใช้งานที่ง่ายดาย เครือข่าย/การควบคุมที่ยืดหยุ่น และตัวเลือกการรวมที่หลากหลาย
จอแสดงผลระดับมืออาชีพของ Anrecson 4K ทุกจอใช้ประโยชน์จากเทคโนโลยีโทรทัศน์สำหรับผู้บริโภคล่าสุดอย่างเต็มที่ เพื่อให้มั่นใจว่าภาพ 4K HDR ที่สดใสและความสว่างสูงจะเพิ่มผลกระทบให้กับเนื้อหาทั้งหมดของคุณ ภาพที่สวยงามได้รับความสมดุลด้วย Acoustic Multi-Audio™ เพื่อให้เสียงที่คมชัดและดื่มด่ำ
แอนเรคสันLC-MS8401-4เคได้รับการออกแบบมาเพื่อการทำงานตลอด 24 ชั่วโมงทุกวันที่เชื่อถือได้ในแอปพลิเคชัน B2B ที่หลากหลาย ขั้วต่อที่ติดตั้งด้านข้างช่วยให้เข้าถึงการเชื่อมต่อสายเคเบิลได้ง่าย การออกแบบที่เรียบง่ายหรูหราของจอแสดงผลได้รับการปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นสำหรับการใช้งานระดับมืออาชีพด้วยกรอบอะลูมิเนียมสี่ด้านและด้านหลังที่มีการปกป้องเต็มรูปแบบ
โหมด Pro ช่วยให้ปรับแต่งได้ง่ายและรวดเร็วเพื่อให้เหมาะกับสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน รวมถึงองค์กร การศึกษา และการต้อนรับ ในขณะที่การตั้งค่าขั้นตอนเดียวจะปรับการตั้งค่าการแสดงผลสำหรับป้ายและห้องประชุมให้เหมาะสมเพียงกดปุ่มเดียว แพลตฟอร์ม SoC อันทรงพลังพร้อมความเร็วในการประมวลผลที่ได้รับการปรับปรุงช่วยให้แอปและแอนิเมชั่นทำงานได้อย่างราบรื่นและมีประสิทธิภาพ ควบคู่ไปกับอินเทอร์เฟซผู้ใช้ที่ปราศจากความเครียดเพื่อการใช้งานง่าย
ข้อมูลจำเพาะ
| จอภาพ CCTV LCD ระดับมืออาชีพ 84" 4K (กล่องโลหะ) | |
| ชื่อโหมด | LC-MS8401-4เค |
| ขนาดหน้าจอ | 84″ |
| พื้นที่แสดงผลที่ใช้งานอยู่ (มม.) | 1860 มม.(ก)×1,057มม.(ส) |
| โหมดการแสดงผล | 16:9 |
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT-จอแอลซีดี |
| ปณิธาน | 3840×2160 |
| สีที่แสดง | 10 บิต 1,060 ล้านสี |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.4845(H)×0.4845(V) |
| ความสว่าง(nits) | 350cd/ตรม |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1400:1 |
| มุมมอง | 178(H) /178(V) |
| เวลาตอบสนอง | 8 มิลลิวินาที |
| แสงไฟ | นำ |
| อินพุตและเอาต์พุต | |
| อินพุตสัญญาณพีซี | x1 (VGA) แบนด์วิธ 205M, 3ADC 10 บิต |
| อินพุตจอแสดงผล | x1(DP 1.2) แบนด์วิธ 300M, รองรับ HDCP1.2, เสียง HBR, 3D/120Hz, e-DP/MyDP; รองรับ DP1.1a |
| อินพุต HDMI | x1(HDMI1.4) แบนด์วิธ 300M, รองรับ HDCP1.2, เสียง HBR, 3D/120Hz |
| อินพุตดีวีไอ | x1, แบนด์วิดธ์ 300M, รองรับ HDCP1.2, 3D / 120Hz, ช่องสัญญาณเดี่ยวสูงสุด 165M แบนด์วิดท์ |
| แสดงผลเอาต์พุต | x1(DP 1.2) แบนด์วิธ 300M, รองรับ HDCP1.2, เสียง HBR, 3D/120Hz, e-DP/MyDP; รองรับ DP1.1a |
| อินพุตสัญญาณเสียงหูฟังสเตอริโอ | x1 |
| ลำโพง | 8Ω 10wx2 |
| วีดีโอ | |
| ระบบสี | PAL/NTSC/SECAM ปรับอัตโนมัติ |
| ฟังก์ชั่นลดเสียงรบกวนของระบบ | TNR, ความคมชัด, ACC, ACM, DCDi, MADi, VWD, รองรับการปรับแกมมา, การชดเชยความสม่ำเสมอ, อุณหภูมิสี, โอเวอร์ไดรฟ์ |
| วิธีการควบคุม | ปุ่มควบคุม, รีโมทคอนโทรล, RS232, คำสั่ง DDCCi, RS485 |
| การทำงาน | PIP, PBP,ป๊อป; ร่วมมือกับซอฟต์แวร์สีเขียวของพีซี อนุญาตให้อัปเดตซอฟต์แวร์จอแสดงผลโดยตรงด้วยสาย HDMI/DVI/DP อนุญาตให้ RJ45 รับและถ่ายโอนคำสั่ง RS485 รวมถึงการควบคุมเมนู การตั้งค่าหมายเลขบอร์ด และการเลือกสัญญาณ เป็นต้น |
| พลัง | |
| พลัง | AC100V~240V,50/60Hz |
| การใช้พลังงาน | น้อยกว่าหรือเท่ากับ 480W |
| การใช้พลังงานสแตนด์บาย | < 1W |
| เมนู | จีน/อังกฤษ (รองรับภาษาอื่นๆ) |
| เมาท์เวย์ | |
| การติดตั้ง | ขาตั้ง, ขาตั้ง VESA |
| การอนุมัติใบรับรอง | CE, RoHS, CCC, FCC, ISO9001 (อุปกรณ์เสริม UL) |
| การรับประกัน | 1.5 ปี |
รูปภาพ

เกี่ยวกับเรา

จุดแข็งของเรา

อุปกรณ์ห้องปฏิบัติการของเรา:

รายละเอียดและราคาเพิ่มเติมโปรดติดต่อทางอีเมล: dana@anrecson.com เราจะช่วยเหลือคุณอย่างทันท่วงที
ป้ายกำกับยอดนิยม: จอภาพมืออาชีพความละเอียดสูงพิเศษ 84 นิ้ว จีน ผู้ผลิต ผู้จำหน่าย โรงงาน ซื้อ กำหนดเอง เสนอราคา
