คำอธิบาย
ส่งคำถาม
จอภาพ 4K ที่รองรับการหมุนภาพ
แนะนำผลิตภัณฑ์
จอภาพพลาสติก Anrecson 4K -28 นิ้วหน้าจอ 4K เป็นสินค้าขายดีและประหยัดที่สุด มันยอดเยี่ยมภาพที่ชัดเจนเป็นพิเศษเพิ่มความนิยม ส่วนใหญ่จะใช้สำหรับด้านความปลอดภัย เป็นจอคอมพิวเตอร์ก็เป็นทางเลือกที่ดี
คุณสมบัติ:
1 ฝาบาง
2, 300nits 4K แผง
3 แหล่งจ่ายไฟภายในที่สร้างขึ้น
4 พร้อมลำโพง
5 รองรับ PIP และ POP
6 สนับสนุนการหมุนภาพ
แผ่นข้อมูล.
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จอภาพ 4K พลาสติกขนาด 28 นิ้ว |
| โหมด | LC-ME2801-4K |
| ขนาดหน้าจอ | |
| พื้นที่แสดงผลที่ใช้งาน (มม.) | 620.93mm (H) x341.28mm (V) |
| โหมดแสดงผล | 16: 9 |
| ประเภทจอแอลซีดี | จอแสดงผล TFT-LCD |
| มติ | 3840 × 2160 |
| แสดงสี | 1.07B |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.1617mm (H) x0.1617mm (V) |
| ความสว่าง (นิต) | 300cd / ㎡ |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000: 1 |
| มุมมอง | 170 (H) / 160 (V) |
| เวลาตอบสนอง | 9.5ms |
| Backlight | แสงไฟ LED |
| อินพุตและเอาต์พุต | |
| อินพุต HDMI | x1 |
| อินพุต DVI | N / A |
| อินพุต DP | x1 |
| อินพุต VGA | N / A |
| อินพุต SDI | N / A |
| CVBS | N / A |
| เสียงเข้าและออก / ลำโพง | N / A สำหรับรุ่นมาตรฐาน (แต่สามารถใช้ได้หากต้องการ) |
| จอแสดงผล OSD | |
| ควบคุม OSD | ปรับอัตโนมัติ, ความสว่าง, ความคมชัด, Hori / Vert. ตำแหน่ง, นาฬิกา, เฟส, สี, ภาษา .. |
| เมนู | จีน / อังกฤษ |
| เพาเวอร์ | |
| กำลังไฟเข้า | AC100V ~ 240V (50 / 60Hz) |
| Max ในการดำเนินงาน | ≦ 45W (สูงสุด) |
| การสูญเสียพลังงานขณะสแตนด์บาย | <> |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 ℃ |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -20 ~ 60 ℃ |
| วิธีการเมา | |
| การติด | ยืน / VESA |

ป้ายกำกับยอดนิยม: จอภาพ 4k รองรับการหมุนภาพ, จีน, ผู้ผลิต, ผู้จัดจำหน่าย, โรงงาน, ซื้อ, กำหนดเอง, ใบเสนอราคา
