คำอธิบาย
ส่งคำถาม
จอภาพ UHD เชิงพาณิชย์ขนาด 24 นิ้ว 4K
| โหมด | LC-ME2401-4K |
| ขนาดหน้าจอ | 23.8" |
| พื้นที่แสดงผลที่ใช้งาน (มม.) | 527.4x296.46mm |
| โหมดแสดงผล | 16: 9 |
| ประเภทจอแอลซีดี | จอแสดงผล TFT-LCD |
| มติ | 3840 × 2160 |
| แสดงสี | 1.07B |
| สนามพิกเซล (มม.) | 0.13725 (H) × 0.13725 (V) |
| ความสว่าง (นิต) | 300cd / ㎡ |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000: 1 |
| มุมมอง | 178 (H) / 178 (V) |
| เวลาตอบสนอง | 14ms |
| Backlight | แสงไฟ LED |
| อินพุตและเอาต์พุต | |
| อินพุต HDMI | x1 |
| อินพุต DVI | x1 |
| อินพุต DP | x1 |
| อินพุต VGA | x1 |
| อินพุต SDI | ไม่จำเป็น |
| CVBS | N / A |
| เสียงเข้าและออก / ลำโพง | N / A สำหรับรุ่นมาตรฐาน (แต่สามารถใช้ได้หากต้องการ) |
| จอแสดงผล OSD | |
| ควบคุม OSD | ปรับอัตโนมัติ, ความสว่าง, ความคมชัด, Hori / Vert. ตำแหน่ง, นาฬิกา, เฟส, สี, ภาษา .. |
| เมนู | จีน / อังกฤษ |
| เพาเวอร์ | |
| กำลังไฟเข้า | DC 12V / 4A |
| Max ในการดำเนินงาน | ≦ 45 W (สูงสุด) |
| การสูญเสียพลังงานขณะสแตนด์บาย | <> |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 ℃ |
| อุณหภูมิการเก็บรักษา | -20 ~ 60 ℃ |
| วิธีการเมา | |
| การติด | ยืน / VESA |

ป้ายกำกับยอดนิยม: เชิงพาณิชย์เกรด 24 นิ้วจอภาพ 4k uhd จีนผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานซื้อกำหนดเองใบเสนอราคา
